Trang nhất







Thăm dò ý kiến
Bạn đánh giá trang Web này thế nào?
Trợ giúp online
Thống kê
Số người đang online: 1
Lượt truy cập: 13921485
Hoạt động KHCN và Hợp tác Quốc tế Luật

Các bạn lái xe cần nắm được quy định hiện nay về “Đổi GPLX” được nêu tại Điều 44 Thông tư số 07/2009/TT-BGTVT ngày 19/6/2009 (thay thế các Quy định số 54-55-56 ban hành năm 2007) của Bộ GTVT Quy định đào tạo, sát hạch, cấp GPLX cơ giới đường bộ và có hiệu lực thi hành từ ngày 3/8/2009. Trong đó có một số quy định đáng chú ý sau đây cần quan tâm: 

 1  2  3   4  5